Cyngor Bwrdeistref Sirol Wrecsam

Hysbysebu

Bwrdeistref Sirol - Etholiadau Lleol - Dydd Iau, 4ydd Mai, 2017

Election summary for Bwrdeistref Sirol / County Borough Area
Bwrdeistref Sirol / County Borough Area Ymgeiswyr Etholedig Plaid neu Bleidiau a Etholwyd
Acton Y Cynghorydd Geoff Lowe Annibynnol -
Borras Park / Parc Borras Debbie Wallice Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Bronington Y Cynghorydd J R Skelland Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Brymbo Y Cynghorydd Paul Rogers Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Bryn Cefn Beverley Parry-Jones Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Brynyffynnon Y Cynghorydd Phil Wynn Annibynnol -
Cartrefle Y Cynghorydd Ronnie Prince Annibynnol -
Cefn Sonia Tyger Benbow-Jones Annibynnol -
Y Cynghorydd Derek Wright Llafur Cymru
Ceiriog Valley / Dyffryn Ceiriog Trevor Raymond Bates Annibynnol -
Chirk North / Gogledd Y Waun Frank Hemmings Llafur Cymru
Chirk South / De Y Waun Y Cynghorydd Terry Evans Annibynnol -
Coedpoeth Y Cynghorydd Krista Childs Llafur Cymru
Michael James Dixon Annibynnol -
Erddig Paul Roberts Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Esclusham Y Cynghorydd Mark Pritchard Annibynnol -
Garden Village Y Cynghorydd Andy Williams Annibynnol -
Gresford East & West/Dwyrain & Gorllewin Gresfordd Andrew Atkinson Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Grosvenor Marc Jones Plaid Cymru
Gwenfro Nigel Williams Annibynnol -
Gwersyllt Dwyrain a De / Gwersyllt East and South Y Cynghorydd D J Griffiths Annibynnol -
Tina Joanne Mannering Annibynnol -
Gwersyllt North / Gogledd Barrie Warburton Annibynnol -
Gwersyllt West / Gorllewin Gwenfair Lloyd Jones Plaid Cymru
Hermitage Y Cynghorydd Graham Rogers Llafur Cymru
Holt Y Cynghorydd M G Morris Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Johnstown Y Cynghorydd David A Bithell Annibynnol -
Little Acton Y Cynghorydd William Baldwin Annibynnol -
Llangollen Rural / Wledig Rondo Roberts Annibynnol -
Llay / Llai Bryan Apsley Llafur Cymru
Rob Walsh Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Maesydre Paul Desmond Jones Llafur Cymru
Marchwiel Y Cynghorydd John Pritchard Annibynnol -
Marford and Hoseley Russell Gilmartin Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Minera / Mwynglawdd Y Cynghorydd David Kelly Annibynnol -
New Broughton Y Cynghorydd T Alan Edwards Annibynnol -
Offa Y Cynghorydd R Alun Jenkins Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Overton / Owrtyn John Bernard McCusker Annibynnol -
Pant David Frederick Maddocks Dim wedi eu nodi
Pen-Y-Cae Y Cynghorydd John Phillips Annibynnol -
Pen-Y-Cae & Ruabon South / Pen-ycae & De Rhiwabon Y Cynghorydd Mrs JM Lowe Annibynnol -
Plas Madoc Y Cynghorydd Paul Blackwell Llafur Cymru
Ponciau Y Cynghorydd Kevin Hughes Llafur Cymru
Y Cynghorydd Paul H Pemberton Annibynnol -
Queensway Carrie Harper Plaid Cymru
Rhosnesni Mike Davies Annibynnol -
Rossett / Yr Orsedd Y Cynghorydd Hugh Jones Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Ruabon / Rhiwabon Y Cynghorydd Mrs Dana Davies Llafur Cymru
Smithfield Adrienne Julia Jeorrett Llafur Cymru
Stansty Y Cynghorydd I David Bithell, MBE Annibynnol -
Whitegate Y Cynghorydd Brian Cameron Llafur Cymru
Wynnstay Y Cynghorydd M C King OBE Llafur Cymru