Cyngor Bwrdeistref Sirol Wrecsam

Hysbysebu

Manylion cyswllt

Pwyllgor Cynllunio

Y Cynghorydd Bryan Apsley

13 Vale View
Llay
Wrexham

LL12 0NH

01978 852305
07872 860967

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Bryan Apsley fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Bryan Apsley fel ffeil CSV

Bryan.Apsley@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd I David Bithell, MBE

27 Clarence Road
Rhosddu
Wrexham
LL11 2EU

01978 355009

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd I David Bithell, MBE fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd I David Bithell, MBE fel ffeil CSV

idavid.bithell@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Dana Davies

6 Bedwell Close
Ruabon
Wrexham
LL14 6BW

01978 824433
07516069760

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Dana Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Dana Davies fel ffeil CSV

dana.davies@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Michael Dixon (Is-gadeirydd)

Adwy Grange
Tanllan Lane
Coedpoeth
Heart of the Clywedog
LL11 3EL

01978 756514

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Michael Dixon fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Michael Dixon fel ffeil CSV

Michael.Dixon@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Frank Hemmings

5 Newhouses
Pentre
Chirk
Wrexham
LL14 5AP

01691 774214

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Frank Hemmings fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Frank Hemmings fel ffeil CSV

Frank.Hemmings@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Gwenfair Jones

12 Gerddi Maesteg

Gwersyllt
Wrecsam
LL11 4XB

01978 755048
07855 724605

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Gwenfair Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Gwenfair Jones fel ffeil CSV

Gwenfair.Jones@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Paul Jones

8 Augusta Drive
Fairways
Wrexham

LL13 9GL

01978 310186

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul Jones fel ffeil CSV

PaulD.Jones@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd David Maddocks

8 Ffordd Gwynedd
Rhosllanerchrugog
Wrexham

LL14 2HB

07456 141395

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd David Maddocks fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd David Maddocks fel ffeil CSV

David.Maddocks@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Tina Mannering

55 Cherrytree Road
Bradley
Wrexham
LL11 4DN

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Tina Mannering fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Tina Mannering fel ffeil CSV

Tina.Mannering@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd John McCusker

7 Mill Court
Overton
Wrexham

LL13 0EZ

01978 710875
07902 966075

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd John McCusker fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd John McCusker fel ffeil CSV

John.McCusker@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd M G Morris (Cadeirydd)

Denverra
Sun Lane
Bowling Bank
Wrexham
LL13 9RW

01978 661815

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd M G Morris fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd M G Morris fel ffeil CSV

michael.morris@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Beverley Parry-Jones

Davona
1 Bryn Y Gaer Road
Pentre Broughton
Wrexham
LL11 6AT

07826711048

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Beverley Parry-Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Beverley Parry-Jones fel ffeil CSV

Beverley.Parry-Jones@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Paul H Pemberton

Gilfach Goch
Queen Street
Rhos
Wrexham
LL14 1PY

01978 842579

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul H Pemberton fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul H Pemberton fel ffeil CSV

paul.pemberton@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd John Phillips

57 Ffordd Llanerch
Pen-y-cae
Wrexham
LL14 2ND

01978 843125
07707209603

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd John Phillips fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd John Phillips fel ffeil CSV

johnc.phillips@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd John Pritchard

21 Elwyn Drive
Marchwiel
Wrexham
LL13 0RD

01978 358153
07746857511

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd John Pritchard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd John Pritchard fel ffeil CSV

john.pritchard@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Paul Roberts

8 Rosemary Gardens
Wrexham
LL12 0LH


Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul Roberts fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul Roberts fel ffeil CSV

Paul.Roberts@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Paul Rogers

19 Ffordd Owain
Brymbo
Wrexham
LL11 5AY

07800 688775

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul Rogers fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul Rogers fel ffeil CSV

paul2.rogers@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Graham Rogers

7 Bell Court
Hightown
Wrexham
LL13 8QP

01978 351107
07968 214189

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Graham Rogers fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Graham Rogers fel ffeil CSV

graham1.rogers@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Andy Williams

11 Haytor Road
Garden Village
Wrexham
LL11 2PT

01978 351153

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Andy Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Andy Williams fel ffeil CSV

andy.williams@wrexham.gov.uk