Cyngor Bwrdeistref Sirol Wrecsam

Hysbysebu

Manylion cyswllt

Pwyllgor Craffu ar Gartrefi a'r Amgylchedd

Y Cynghorydd Bryan Apsley

13 Vale View
Llay
Wrexham

LL12 0NH

01978 852305
07872 860967

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Bryan Apsley fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Bryan Apsley fel ffeil CSV

Bryan.Apsley@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Sonia Benbow-Jones

4 The Haven
High Street
Cefn Mawr


01978 823603
07831 542872

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Sonia Benbow-Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Sonia Benbow-Jones fel ffeil CSV

Sonia.Benbow-Jones@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Paul Blackwell

The Croft
Abernant
Acrefair
Wrexham
LL14 3SN

01490 430873
07855620891

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul Blackwell fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul Blackwell fel ffeil CSV

paul.blackwell@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd R Alun Jenkins

1 Maes Glas
Court Road
Wrexham
LL13 7SN

01978 352879

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd R Alun Jenkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd R Alun Jenkins fel ffeil CSV

alun.jenkins@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Marc Jones (Is-gadeirydd)

7 Stryt Gerallt
Rhosddu
Wrecsam

LL11 1EU

01978 366735
07747 792441

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Marc Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Marc Jones fel ffeil CSV

Marc1.Jones@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd David Maddocks

8 Ffordd Gwynedd
Rhosllanerchrugog
Wrexham

LL14 2HB

07456 141395

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd David Maddocks fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd David Maddocks fel ffeil CSV

David.Maddocks@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd M G Morris

Denverra
Sun Lane
Bowling Bank
Wrexham
LL13 9RW

01978 661815

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd M G Morris fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd M G Morris fel ffeil CSV

michael.morris@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Beverley Parry-Jones

Davona
1 Bryn Y Gaer Road
Pentre Broughton
Wrexham
LL11 6AT

07826711048

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Beverley Parry-Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Beverley Parry-Jones fel ffeil CSV

Beverley.Parry-Jones@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Paul H Pemberton (Cadeirydd)

Gilfach Goch
Queen Street
Rhos
Wrexham
LL14 1PY

01978 842579

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul H Pemberton fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul H Pemberton fel ffeil CSV

paul.pemberton@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd John Phillips

57 Ffordd Llanerch
Pen-y-cae
Wrexham
LL14 2ND

01978 843125
07707209603

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd John Phillips fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd John Phillips fel ffeil CSV

johnc.phillips@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Graham Rogers

7 Bell Court
Hightown
Wrexham
LL13 8QP

01978 351107
07968 214189

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Graham Rogers fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Graham Rogers fel ffeil CSV

graham1.rogers@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Paul Rogers

19 Ffordd Owain
Brymbo
Wrexham
LL11 5AY

07800 688775

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul Rogers fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Paul Rogers fel ffeil CSV

paul2.rogers@wrexham.gov.uk

Y Cynghorydd Barrie Warburton

14 Third Avenue
Gwersyllt



01978 754473

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Barrie Warburton fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Y Cynghorydd Barrie Warburton fel ffeil CSV

Barrie.Warburton@wrexham.gov.uk